Politics

Niliachika Kwenye Ndoa Tatu Kisa Sikupata Mtoto, Ndoa ya Nne Nimezaa Dume






Niliachika Kwenye Ndoa Tatu Kisa Sikupata Mtoto, Ndoa ya Nne Nimezaa Dume

 

Naweza kusema katika maisha kila jambo huwa na wakati wake, huwezi kulazimisha mambo kutokea wakati muda wake bado hajafika, ni kama kifaranga cha kuku, ukipasua yai kabla ya muda wake huwezi kupata kifaranga.

 

Ndivyo ilivyokuwa katika maisha yangu na yale niliyopitia katika ndoa zangu tatu za mwamzo, kila mwanaume ambaye alinioa alitaka nimzalie mtoto na alipoona muda unaenda bila kushika ujauzito alifunikuza.

 

Hakuna ubishi ni kwamba walishindwa kujua ni muda wangu wa kuzaa mtoto haujafika. Nilikuwa najipa moyo kuwa kuna muda wangu utafika lakini muda nilikaaa na kuwa na mawazo sana hasa nilipoachana na mume wangu wa tatu.

 

Baada ya muda wa kama mwaka mmoja nilikuja kukutana na huyu mwanaume wangu wa sasa, alinipenda na tukaanzisha mahusiano ambayo naweza kusema mwanzo yalikuwa matamu ajabu.

 

Tuliendelea kupenda hadi ukifikia muda akaniambia kuwa anataka kunioa, nilimwambia sina mpango wa kuolewa tena kwani nimeshaolewa mara tatu na kuachika na yote kisa siwezi kubeba ujauzito.

 

Aliniambia nisiwe na shaka kwani anajua kitu cha kufanya, alinihakikishia kuwa ndani ya ndoa yetu nitazaa tena vizuri hivyo nimkubalie aweze kunioa.

 

Nilikaa na kutafakari sana na hatimaye nilikubali kufunga naye ndoa, tulifanya sherehe nzuri, ndugu jamaa na marafiki walijumuika nasi na kutuzawadia vitu vya thamani sana. Wiki moja baada ya ndoa, mume wangu alinipeleka kwa Dr. Kiwanga ambaye ndiye  aliniwezesha kupata mtoto wangu.

 

Dr. Kiwanga alinifanyia tambiko lake na kunipa dawa za kwenda kutumia nyumbani, nilitumia dawa zile, baada ya muda mfupi niliweza kubeba ujauzito, ilikuwa ni furaha ajabu sana maishani mwangu. Nilikuja kujifungua salama mtoto wa kiume na hadi sasa nimejaliwa kupata watoto watatu wenye afya njema kabisa.

 

Wale wanaume walioniacha kipindi cha mwanzo wamekuwa wakinipigia simu na kuniuliza kwanini sikuwazaliwa watoto kama ilivyo kwa mume wangu huyu wa sasa. Binafsi huwa sina jibu la kuwapa zaidi ya kujisemea kimoyo moyo kwamba nyie mlichelewa kumjua  mtu muhimu ambaye ni Dr. Kiwanga.

 

Kumbuka Dr. Kiwanga anatibu maradhi kama kisukari, msukumo wa damu, kifafa na magonjwa mengineyo, pia anasuluhisha shida za kifamilia kama kutokouwa na uwezo wa kupata mtoto, kutopata mchumba wako wa maisha, shida za ndoa, kuwa na bahati katika maisha haswa katika michezo ya kamari na mengineyo.

 

Pia anaweza kukuwezesha kushinda bahati nasibu, kukuondolea migogoro ya mashamba, migogoro ya mapenzi, kuikinga biashara yako na kukupa mvuto wa kimapenzi.

 

Kwa maelezo zaidi wasiliana na Dr. Kiwanga kwa namba +254769404965, barua pepe [email protected] au tembelea tovuti yake ambayo ni www.kiwangadoctors.com  kwa mengi zaidi.

Mwisho.

 










Toa comment





Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.