Politics

Bosi wangu alitaka penzi ili anipandishe cheo!


Jina langu ni Sauda, itanichukua miaka mingi sana kuja kusahau kitendo cha Bosi wangu niliyekuwa namuheshimu sana alipoaniambia ili kupanda cheo kazini basi ni lazima nilale na angalau mara mbili.


Nilikataa mara moja kwani uwezo wa kazi ninao mzuri na isitoshe nimesoma vizuri na vyeti vya kitaaluma ninavyo. Nikajisema kimoyo moyo kama vipi nitaacha hii kazi akiendelea kunisumbua kuhusu jambo hilo.
Baada ya kumkatalia Bosi, haukuisha mwezi rafiki yangu wa kike ambaye alinikuta kazini nikiwa na miaka miwili aliweza kupandishwa cheo pamoja na mshahara huku mimi nikisalia mtupu.

Nilijua fika ni hasira za Bosi dhidi yangu na asingeza kunifukuza kutokana mkataba wangu ulikuwa na kipengele iwapo nitafukuzwa wanilipe fidia kwa muda wote uliosalia.

Jambo hilo liliniacha na msongo sana wa mawazo, niliamua kumpigia rafiki yangu simu aliyepo jijini Mbeya na kumuuliza kama naweza kuhamia huko kikazi maana maisha ya Arusha yamenishinda. Aliniuliza tatizo ni nini hasa?, nikamwambia mkasa wangu wote na Bosi wangu akanioneka sana huruma.

Akaniambia yeye alishapandishwa cheo zaidi ya mwaka mmoja uliyopita, nilimuuliza kama alilala na Bosi ndipo akapata fursa hiyo ambayo nimekuwa nikiipigania kwa miaka mingi. Alinijibu hapana, bali ni mtu aliyemsaidia, nikamuuliza ni nani huyo?, ndipo alipomtaja Dr. Kiwanga.

Basi akanitumia namba zake ambazo ni +254 769404965, nilimpigia Dr. Kiwanga na kuongea naye kwa undani zaidi kuhusu changamoto yangu, naye hakusita kunipa uhakika wa suluhisho. Aliniambia ningoje ndani ya saa 48 nitakuwa nimepata majibu ya jambo hilo.

Kabla hata ya saa 24 nilipigiwa simu na HR wa ofisi kwetu na kuniambia kuna barua ipo kwake kutoka kwa Bosi niende kuichukua. Nilipofika na kukabidhiwa ile barua nilifungua na kukuta ni taarifa ya kuwa nimepandishwa cheo, ndani yake kulikuwa na mkataba mpya wa kazi ambao nilitakiwa kuusaini ili nianze na kulipwa mshahara wa juu zaidi.

Nilisaini mara moja mkataba ule na kuurudisha kwa HR na kurudi nyumbani kupumzika kwani wiki inayofuata ningeanza majukumu mengine tofauti na yale ya awali.
Sasa ni takribani miezi minne napokea mshahara mzuri katika cheo changu kipya na wala sijalala na Bosi kama alivyokuwa anataka yeye. Ama kwa hakika Dr. Kiwanga ni mtu wa viwango vingine kabisa.

Ukiachana na hayo, Dr. Kiwanga ana uwezo wa kukuwezesha kuwa mtu wa bahati maishani, kushinda bahati nasibu kukukinga na maadui zako na mengineo. Kwa maelezo zaidi wasiliana nao kupitia barua pepe [email protected] ama kwenye wavuti www.kiwangadoctors.com ama waweza kuwasiliana nao kupitia namba ya simu +254 769404965.



Source hyperlink

Leave a Reply

Your email address will not be published.